Abu:likita tsantsa titanium
Kauri:1.0mm
Ƙayyadaddun samfur
| Abu Na'a. | Ramuka | Tsawon Gada | Jimlar Tsawon |
| 10.01.08.04011106 | 6 | 6mm ku | 27mm ku |
| 10.01.08.04011108 | 6 | 8mm ku | 29mm ku |
| 10.01.08.04011110 | 6 | 10 mm | 31mm ku |
| 10.01.08.04011112 | 6 | 12mm ku | 33mm ku |
Aikace-aikace
Fasaloli & Fa'idodi:
•Haɗin ɓangaren sandar farantin yana da etching layi a kowane 1mm, gyare-gyare mai sauƙi.
•samfurin daban-daban tare da launi daban-daban, dace da aikin likita
Madaidaicin dunƙule:
φ2.0mm dunƙule hakowa kai tsaye
φ2.0mm dunƙule kai tapping
Kayan aiki masu daidaitawa:
likita rawar soja φ1.6*12*48mm
giciye kai dunƙule direba: SW0.5*2.8*95mm
mike rike da sauri hada biyu
Matakan aikin tiyata
1. Likita ya tattauna tsarin aikin da majiyyaci, ya aiwatar da aikin bayan majinyacin ya yarda, ya aiwatar da maganin kashin baya bisa tsari, yana kawar da tsangwama na hakora, kuma yana ba da damar aikin don matsar da sashin da aka yanke zuwa wurin gyarawa.
2. Dangane da takamaiman halin da ake ciki na maganin orthognathic, kimantawa da kimanta tsarin aikin tiyata, kuma daidaita shi idan ya cancanta.
3. An yi shiri na farko don marasa lafiya, kuma an yi ƙarin bincike akan shirin tiyata, tasirin da ake tsammani da matsalolin da za a iya samu.
4. An yi wa mara lafiya tiyatar orthognathic.
Orthognathic tiyata yana da rikitarwa kuma mai laushi.Domin likitan tiyata ya sami damar motsa sashin kashi cikin sauƙi a lokacin aikin, daidaitaccen matsayi na kashin muƙamuƙi, dole ne likitan likitancin ya kammala wasu aiki kafin tiyata, wannan shine abun ciki na maganin kashin baya. karkata, domin ana iya yin aikin tiyata na orthognathal kullum. Wannan ba zai iya sauƙaƙe tsarin aikin tiyata kawai ba, don haka wasu marasa lafiya za su iya guje wa aiki na muƙamuƙi biyu, amma kuma rage yiwuwar sake dawowa bayan tiyata da kuma daidaita tasirin aikin tiyata.
Nakasar baka da maxillofacial tana nufin girman girman girman da siffar maxilla da ke haifar da haɓakar haɓakar maxilla, alaƙar da ba ta dace ba tsakanin maxilla na sama da na ƙasa da dangantakarta da sauran ƙasusuwan craniofacial, da kuma alaƙar da ba ta dace ba tsakanin maxilla da haƙora, aikin da ba shi da kyau na tsarin jijiyoyin jiki da maxilar fa'ida. Orthognathic tiyata shi ne gyara kuskuren hakora, daidaita bacin hakori da alaƙa tsakanin hakora da muƙamuƙi, kawar da tsangwama tsakanin hakora da jaws, shirya haƙori, da kawar da ramuwa na haƙora, don ba da damar aikin don matsar da sashin kashin da aka ƙera zuwa wurin da aka tsara daidai gwargwado, da kafa kyakkyawar dangantaka tsakanin hakora da jaws.
Orthognathia yana cikin nau'in tiyata na baka da na maxillofacial, wanda shine maganin tiyata ga wasu marasa lafiya tare da mummunan lalacewa kuma ba za a iya samun su gaba ɗaya ta hanyar tsararren orthodontics ba. da aka ambata a sama, marasa lafiya da m malocclusion sun zaba orthodontics, wato, mutane sukan ce su sa takalmin gyare-gyare; Idan mai tsanani ba daidai ba muƙamuƙi, tsarki ikon yinsa na orthodontic karfi da kuma ikon kai ga kyautata burin, akwai bukatar da za a yi su ne jaw tiyata, hade tare da preoperative orthodontic magani bayan tiyata, don cimma mai kyau don inganta sakamako na surface irin, irin su ya fi na kowa muƙamuƙi, chikin nama na tsakiya da dai sauransu, ta hanyar wucin gadi budewa da dai sauransu. samuwar sashe madaidaiciya, sa'an nan kuma a cikin farantin ƙusa na titanium da aka gyara zuwa wurin da aka yi niyya. Ga marasa lafiya tare da mandibular protuberance, shi ne don tura chin baya, tsakiyar fuska yana da damuwa marasa lafiya, shi ne ya motsa muƙamuƙi gaba da sauransu. Gabaɗaya, orthognathia yana da tasiri nan da nan akan canjin yanayin fuska, kuma sakamakon yana da mahimmanci. Ta hanyar lokacin dawowa na wata ɗaya zuwa uku, tare da magungunan orthodontics na bayan tiyata, marasa lafiya na iya bambanta gaba ɗaya kafin da bayan tiyata.
-
duba daki-dakiorthognathic 0.6 L farantin 6 ramuka
-
duba daki-dakikulle maxillofacial mini madaidaiciyar gada farantin
-
duba daki-dakimaxillofacial rauni 2.4 mara kai kulle dunƙule
-
duba daki-dakikulle maxillofacial mini madaidaiciyar gada farantin
-
duba daki-dakianatomical titanium raga-3D siffar fure
-
duba daki-dakicranial interlink farantin-snowflake raga III







